Makala

Makala

ETI bwana, gazeti moja la kila wiki liliwahi kuandika haya! Na mhusika mwenyewe hadi leo hajasimama kukanusha kilichoandikwa juu yake kuhusu ‘sekeseke’ hii! Kwani gazeti...

NA HILAL K SUED Pamoja na uchumi wa dunia kutajwa kwamba umekua, lakini utajiri wa uchumi huo unahodhiwa na watu wachache tu – wachache kiasi...

CAIRO, MISRI Mahakama moja nchini Misri imetoa hukumu ya mwisho katika kesi iliyozusha utata mkubwa kuhusu mpango wa serikali ya nchi hiyo ya kuhamisha visiwa...

Na Mwandishi wetu,  Aliyekuwa Arusha UHITAJI wa vitendea kazi vya kisasa, zikiwamo kompyuta ni jambo linalohitaji kufanyiwa kazi kwa sababu kukua kwa sayansi na teknolojia...

NA MARKUS MPANGALA DONALD Trump anatarajiwa kuapishwa Januari 20 mwaka huu. Trump amepata mashabiki wengi hapa nchini. Baadhi yao wanaamini atatekeleza mambo mengi aliyoahidi wakati...

NA HAMISI DULLA KILIMO ni moja ya sekta muhimu katika uchumi na maendeleo ya nchi yetu kwa kuwa inatoa ajira kwa asilimia takribani 65 ya...

NA JULIUS MTATIRO NIMESOMA maoni ya Mwalimu wangu Prof. Kitila Mkumbo juu ya umuhimu wa vyama vyenye mashiko makubwa kwenye uchaguzi wa marudio, yaani CUF,...

NA MWANDISHI WETU DHAMIRA njema ya kutumbua majipu iliyoasisiwa na kutekelezwa na Rais John Magufuli kwa nia ya kusafisha kile kinachoitwa uozo ndani ya serikali,...

NA WILLIAM TEMATEMA WIKI iliyopita tuliangazia kidogo historia ya jabali la siasa na uongozi nchini Hayati Mzee Rashid Mfaume Kawawa ‘Simba wa Vita’,  na kuona...

NA HILAL K SUED Kama kuna kitu kimoja ambacho Watanzania wengi wanakubaliana nacho ni umuhimu wa kuwepo kwa Katiba mpya. Na hakuna hoja yoyote inayoweza...